TVB - FFVN

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Ma phim
betiti
bigtiger0905
thanhthuan1351
xitrum
duybuu
10 posters

Thông báo cho các bạn uploader đây !!!

ke_vo_danh710
    ke_vo_danh710

Thông báo cho các bạn uploader đây !!! - Page 2 Empty Re: Thông báo cho các bạn uploader đây !!!

Bài gửi by ke_vo_danh710 01/10/09, 11:16 pm

betiti đã viết:
    be_nice đã viết:

bên mediafire mà có thể có dc tốc độ down như bạn thì chắc mạng của bạn cũng không phải hạn thường.
    Nhà mình dùng dịch vụ bt nếu ko nói là mức thấp nhất ,ngày xưa đăng ký dịch vụ chỉ xác định vào mang đọc tin ,chat chit là hết chứ có nghĩ đến down phim đâu ,Nói vậy chắc khó ai tin nhưng là sự thật và mình đang ở NN ko ở VN .
    "BETITI" Ở Cộng Hòa Séc mà cũng biết forum à. Forum mình coi bộ có thể coi là nổi tiếng rồi đó
    betiti
    betiti

Thông báo cho các bạn uploader đây !!! - Page 2 Empty Re: Thông báo cho các bạn uploader đây !!!

Bài gửi by betiti 02/10/09, 03:09 am

ke_vo_danh710 đã viết:
    betiti đã viết:
    be_nice đã viết:

bên mediafire mà có thể có dc tốc độ down như bạn thì chắc mạng của bạn cũng không phải hạn thường.
    Nhà mình dùng dịch vụ bt nếu ko nói là mức thấp nhất ,ngày xưa đăng ký dịch vụ chỉ xác định vào mang đọc tin ,chat chit là hết chứ có nghĩ đến down phim đâu ,Nói vậy chắc khó ai tin nhưng là sự thật và mình đang ở NN ko ở VN .
    "BETITI" Ở Cộng Hòa Séc mà cũng biết forum à. Forum mình coi bộ có thể coi là nổi tiếng rồi đó
    Bạn này giỏi quá sao đoán tru'ng mình ở Séc vậy ? Các bạn có sự công phu lồng tiếng cho mỗi bộ phim hay hơn thì chắc chắn forum sẽ ngày càng nổi tiếng và nhiều người biết hơn .Cá nhân mình thì bạn bè người thân ai thích thu phim bộ thì mình sẽ giới thiệu ngay trang này của các bạn hhihi Thông báo cho các bạn uploader đây !!! - Page 2 231722
    thinhkieuphong
    thinhkieuphong

Bài gửi by thinhkieuphong 02/10/09, 10:02 am

admin+mod thì đoán IP của mem có gì là giỏi đâu Very Happy. Các bác down MF với MU kiểu gì được 1 đống link 1 lúc vậy (ko có acc pre) ????
    be_nice

Bài gửi by be_nice 02/10/09, 10:21 am

thinhkieuphong đã viết:Các bác down MF với MU kiểu gì được 1 đống link 1 lúc vậy (ko có acc pre) ????

Down bình thường, dùng IDM mà down. MF hay MU cũng vậy lúc ấn link down thì chọn Download later. Đợi khi ấn file down dc nhìu rồi(tùy mạng của mình. Nếu nhanh thì để nhìu file, còn chậm thì để ít file lại vì nếu load lâu quá mạng sẽ bị time off ko down dc nữa)(MU thơi gian down nhiều hơn là MF, vả lại bên MU dễ refresh address hơn bên MF) thì ấn Start Queue (nhưng nhớ chỉnh trong scheduler chỗ download bao nhiêu file cùng lúc là 1 để tránh trường hợp down về xong file bị lỗi. Mặc định IDM là down 4 files 1 lần lận). Sáu đó tắt màn hình rồi đi ngủ 1 giấc tới sáng
    duybuu
    duybuu
    Admin

Bài gửi by duybuu 02/10/09, 01:30 pm

be_nice đã viết:
    thinhkieuphong đã viết:Các bác down MF với MU kiểu gì được 1 đống link 1 lúc vậy (ko có acc pre) ????

Down bình thường, dùng IDM mà down. MF hay MU cũng vậy lúc ấn link down thì chọn Download later. Đợi khi ấn file down dc nhìu rồi(tùy mạng của mình. Nếu nhanh thì để nhìu file, còn chậm thì để ít file lại vì nếu load lâu quá mạng sẽ bị time off ko down dc nữa)(MU thơi gian down nhiều hơn là MF, vả lại bên MU dễ refresh address hơn bên MF) thì ấn Start Queue (nhưng nhớ chỉnh trong scheduler chỗ download bao nhiêu file cùng lúc là 1 để tránh trường hợp down về xong file bị lỗi. Mặc định IDM là down 4 files 1 lần lận). Sáu đó tắt màn hình rồi đi ngủ 1 giấc tới sáng

cách này ở US thì xài đc chứ ở VN thì ko đc rồi Very Happy
    còn link MF muốn down 1 loạt thì xài soft tự bắt link như MediaFire7 sẽ tốt hơn
    newstar789

Bài gửi by newstar789 04/10/09, 07:24 pm

duybuu đã viết:
    be_nice đã viết:

cách này ở US thì xài đc chứ ở VN thì ko đc rồi Thông báo cho các bạn uploader đây !!! - Page 2 231722
    còn link MF muốn down 1 loạt thì xài soft tự bắt link như MediaFire7 sẽ tốt hơn
    Minh cung o VN ne. down MU van ngon binh thuong ma. Thông báo cho các bạn uploader đây !!! - Page 2 776822 minh su dung dich vu net cua VNPT muc thap nhat. Thông báo cho các bạn uploader đây !!! - Page 2 127292 . chac co le Mu bi loi nen minh moi download duoc nhu vay@@. trung binh moi ngay minh down duoc khoang 20 tap cua mot bo phim .avi
    Thông báo cho các bạn uploader đây !!! - Page 2 900436 mang cua VNPT cui bap gan chet dis mang lien tuc Thông báo cho các bạn uploader đây !!! - Page 2 900436
    newstar789

Bài gửi by newstar789 04/10/09, 07:28 pm

minh dang down 1 luc 4 link ben MU ne Thông báo cho các bạn uploader đây !!! - Page 2 625383 .

Sponsored content

Bài gửi by Sponsored content

Hôm nay: 20/05/24, 04:18 am